Diễn đàn Công ty Hà Việt
Bạn chưa đăng nhập!
Hãy click "Đăng nhập" nếu bạn đã có tài khoản hoặc click "Đăng ký" nếu bạn chưa phải là thành viên.

Join the forum, it's quick and easy

Diễn đàn Công ty Hà Việt
Bạn chưa đăng nhập!
Hãy click "Đăng nhập" nếu bạn đã có tài khoản hoặc click "Đăng ký" nếu bạn chưa phải là thành viên.
Diễn đàn Công ty Hà Việt
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Happy cái birth day chị em sinh tháng 7!

2 posters

Go down

Happy cái birth day chị em sinh tháng 7! Empty Happy cái birth day chị em sinh tháng 7!

Bài gửi by Hong Yen Sat Jul 16, 2011 9:21 am

Chúc chị Hà Linh ngày càng xinh đẹp, yêu kiều hơn nữa Happy cái birth day chị em sinh tháng 7! 2843714615
Chúc cho Phạm Yến ngày càng béo tốt, đáng yêu Happy cái birth day chị em sinh tháng 7! 650269930
Còn lời chúc sau cùng dành chi mềnh: chúc Hồng Yến ngày càng nhớn hơn hị hịHappy cái birth day chị em sinh tháng 7! 364988687
Các bác nào có nhời chúc nào thì chúc chị em cái ná, ah nhớ kèm theo cả quà và hoa nữa đấy như vậy mới thể hiện ty nồng nàn và thắm thiết
Hong Yen
Hong Yen
Phó phòng
Phó phòng

Điểm thưởng: : 0

Happy cái birth day chị em sinh tháng 7! Empty Re: Happy cái birth day chị em sinh tháng 7!

Bài gửi by Linhxinh Tue Jul 19, 2011 4:40 pm

Chúc tháng 7 của ba chị em mình tràn ngập niềm vui và hạnh phúc. Em Phạm Yến thêm nhà mới rùi nên thêm người nhé, Em Hồng Yến thì nhớn thế đủ rồi, lấy chồng được rồi nên nổ pháo năm nay luôn nhé. Còn mình hả, hè hè, duy trì nick name Linhxinh càng lâu càng tốt Happy cái birth day chị em sinh tháng 7! 364988687.
Linhxinh
Linhxinh
Nhân viên thử việc
Nhân viên thử việc

Happy cái birth day chị em sinh tháng 7! Empty Re: Happy cái birth day chị em sinh tháng 7!

Bài gửi by Hong Yen Tue Jul 19, 2011 4:46 pm

haha, nhớn thế chưa đủ, còn muốn nhớn hơn..
Chị Linh xinh thêm để cho ngày "tươi đẹp" hơn nữa, cho ngày nổ pháo ròn tan..
Hong Yen
Hong Yen
Phó phòng
Phó phòng

Bài gửi by Linhxinh Tue Jul 19, 2011 5:02 pm

Chị thì lúc nào cũng xđ "Còi to cho vượt", mọi ng nổ pháo hết đi rồi chị sẽ chốt hạ. Chị đang chờ pháo nổ tưng bừng của anh Khương, ông già Noel nữa, năm nay như thế là đủ rồi kẻo mọi ng lại bị viêm màng túi nặng.
Linhxinh
Linhxinh
Nhân viên thử việc
Nhân viên thử việc

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics